![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/e942998db985c0722c39774e3a2908b8.jpeg)
เรียกว่าปังไม่หยุด เดินหน้าแบบเต็มกำลัง เหมือนเครื่องจักรอันทรงพลังของโรงงานทุกตัว สำหรับความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่ของ “The Phaithon” โรงงานรับผลิตอาหารเสริม และเครื่องสำอางแบบครบวงจรคุณมาตรฐานระดับสากล ที่ล่าสุดทางผู้บริหารอย่างคุณ “คุณอุไรวรรณ อาจศัตรู” และ “คุณปฐวี ปานยิ้มภคกุล” เดินทางมารับรางวัลอันทรงเกียรติระดับเอเชีย เป็นปีที่ 2 อย่าง “Hall Of Fame in Singapore Awards 2024 (HOFS AWARDS 2024)” ในสาขา “OEM/ODM Manufacturer Hall Of Fame” ณ The Ritz-Carlton Millenia ประเทศสิงคโปร์
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/abea76350fc089802ca31a454b41631e.jpeg)
ถืออีกหนึ่งความภาคภูมิใจ และความสำเร็จของ “The Phaithon” ที่ได้ขึ้นทำเนียบเป็นธุรกิจ OEM/ODM Manufacturer ในชั้นระดับสากลอย่างต่อเนื่องทุกๆ ปี และพร้อมที่จะขยายพื้นที่ธุรกิจ เพื่อที่จะก้าวไปสู่คุณภาพระดับโลก และยังสร้างชื่อเสียงให้กับประเทศไทย
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/fd2a32c18c8b8ad903d3ada0e1b96bbb.jpeg)
โดยงาน Hall Of Fame in Singapore Awards 2024 (HOFS AWARDS 2024) ได้จัดขึ้นเป็นปีที่ 2 อย่างยิ่งใหญ่ ภายใต้ความร่วมมือระหว่าง บริษัท วิน วิน พีอาร์พลัส สิงคโปร์ จำกัด (Win Win PRPlus Singapore) บริหารงานโดยหัวเรือใหญ่อย่างประธานกรรมการบริษัท “คุณทิพย์ ฐิติมา นวภคกุล” อีกทั้งยังได้รับเกียรติและได้รับความร่วมมือจาก “ท่านอุรีรัชต์ เจริญโต” เอกอัครราชทูต ณ สิงคโปร์ และ Mr. Daniel Tan, Mr.Steven Wong ตัวแทนจาก SME Centre @ASME Singapore รวมถึง Mrs. Malinee Srinara, Dr. Mita Kelder ตัวแทนจากสมาคมไทยในสิงคโปร์
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/f66b5e3295a832219d572fedade71064.jpeg)
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/464fc1b7da39019884ca5893005d1485.jpeg)
![](https://talk.mthai.com/storage/uploads/2024/06/01/b0c56912817040d75901f6a52a0b6c8a.jpeg)